Jariri rigar wando don saka kyaututtukan yara |QQKNIT

Takaitaccen Bayani:

Wannan yaron suwaita ta QQKNIT an saƙa shi da hannu da kayan kwalliya masu kyau a gaba.Kyauta mafi kyau ga jaririnku!

An yi shi daga ulu 20% na 80% acrylic yarn yana sa waɗannan suturar su zama ƙarin dumi da sauƙin kulawa kamar yadda za a iya wanke injin a digiri 30-40 / wanka mai laushi, kuma ana iya bushe su a wuri mai sanyi.

Kyawawan wuyan o-wuyan tare da ƙananan ƙirar bobble na gargajiya akan hannayen riga, ɗan yaronku zai zama ƙaramin ɗan adam.Salon gajere na gaba da tsayin baya kuma yana ƙara abubuwan kayan kwalliya.

Za a iya saƙa rigunan yara maza daga jarirai zuwa shekaru 5.


Cikakken Bayani

Ayyukanmu

Tags samfurin

Maƙerin Yarinyar Sweaters A China

Ka sa jaririn ku ya ji daɗi da kyan gani tare da QQKnital'ada saƙa Sweater.

Wannan rigar jaririn da aka saƙa da hannu cikakkiyar kyauta ce ga ƙaramin yaronku.

Launi mai launin toka a cikin babban tare da farin gajimare da ruwan sama mai launi, ɗan yaron ku zai so shi nan da nan.

Idan kuna son ƙara wasu launuka, za mu iya aiko muku da jadawalin launi don ɗauka.

Kuna iya koyaushe zaɓi launuka da girma dabam, duk an yi su da kulawa da ƙauna.

Hakanan ana samun sabis na OEM.Kuna iya ƙara tambarin ku akan suwaita.

Saƙa hannu

Ma'aikatan wuya

Girman kyauta (Don Allah a sanar da ni idan kuna son shi a ma'auni daban-daban)

yara kyauta

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • 1. Muna da namu ma'aikata, don haka OEM yana samuwa.Idan kuna da ƙirar ku, maraba don tuntuɓar mu don faɗin magana.

    2. Kullum muna samar da samfurori don tabbatarwa kafin samar da taro don tabbatar da inganci da sauran cikakkun bayanai.A lokacin samar da taro, za mu ci gaba da sabunta ku game da matsayin samarwa da halin da ake ciki daga lokaci zuwa lokaci.

    3. Idan akwai wasu matsaloli game da kayan mu, za mu yi mafi kyau don yin diyya a gare ku!

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana