Wannanal'ada saƙa jumperSuwat ɗin kare ulu da hannu ta QQKNIT cikakke ne ga yawancin abokanka masu ƙafa huɗu kamar Dachshund, Chihuahua da Yorkie.Turtleneck mai ribbed, ƙirar kyauta da siffar jiki da aka sassaka suna yin kyakkyawan daɗaɗɗen dacewa ga karnukan saurayi da yarinya.
Wannan rigar karen ulu da aka saƙa an yi shi daga ulu mai dumi mai wankewa da gauraya acrylic, mai kauri da ban mamaki!Kebul na gargajiya tare da salon ƙwallon ya dace don zama dumi a lokacin sanyi na faɗuwa da hunturu.An ƙera shi da hannayen riga don ƙafafu na gaba, wannan rigar karen da aka saƙa ta hannu yana da salon ja mai sauƙi don sauƙin sutura.
Hannun da kwararrun ma'aikata ke saƙa, wannan rigar kare an yi shi da kyau tare da dunƙule masu dunƙulewa kuma ba ta da sauƙi a karye.Ba kwa buƙatar damuwa game da lalata shi da dabbobin ku na banza.Don kiyaye wannan suturar ta yi kyau, kawai wanke hannu.Kar a wanke injin.
Abu: | 30% ulu 70% acrylic |
Aikin zane: | saƙa hannu |
Launi: | za a iya musamman |
Girman: | XS-XL ko za a iya musamman |
Nauyi: | 80-200 g |
Amfani: | m factory farashin, high quality, mai kyau sabis |
Bayani: | OEM/samfurin maraba |
1. Muna da namu ma'aikata, don haka OEM yana samuwa.Idan kuna da ƙirar ku, maraba don tuntuɓar mu don faɗin magana.
2. Kullum muna samar da samfurori don tabbatarwa kafin samar da taro don tabbatar da inganci da sauran cikakkun bayanai.A lokacin samar da taro, za mu ci gaba da sabunta ku game da matsayin samarwa da halin da ake ciki daga lokaci zuwa lokaci.
3. Idan akwai wasu matsaloli game da kayan mu, za mu yi mafi kyau don yin diyya a gare ku!
Auna kare ku shine hanya mafi dacewa don tabbatar da dacewa da dacewa!Ma'auni da muke amfani da su shine girar ƙirji (a kusa da mafi faɗin ɓangaren ƙirji), tsayin baya (daga abin wuya zuwa gindin wutsiya), da kewayen wuyansa (a kusa da wuyansa) don nemo madaidaicin girman suwat don kare ku.
A cikin dacewa mai dacewa, suturar ya ƙare a gindin wutsiya kuma ba ya raguwa a cikin kirji.Sau da yawa, za a sami masu girma dabam da yawa waɗanda za su iya zama masu aiki ga ɗigon ku, amma muna ba da shawarar ba da fifiko ga dacewa a cikin ƙirji don kiyaye su da zafi a cikin sut ɗin kuma guje wa duk wani haɗari!Yana da kyau ya zama ƴan inci kaɗan ga wutsiya ko kuma ya sami ɗan ƙarin ɗaki a ƙirji muddin suna da daɗi kuma suna da cikakken motsi.
Za mu iya ƙara buɗaɗɗen leash tare da baya wanda ke ba da damar leash don haɗawa da kayan aiki!Hakanan za'a iya sanya kayan dokin a sama, amma ya fi kyau a sanya kayan doki a farko don tabbatar da dacewa da ɗan tsanarku.
Saƙanmu suna da kyau don matsakaicin yanayi don ƴan ƴan ƴan wasan da ke buƙatar ƙarin ɗaukar hoto da dumi!Hakanan za'a iya lulluɓe su da kayan ado, riguna, ko kwat da wando don samar da ƙarin dumi da kariya a lokacin sanyi.
Yin amfani da ɗigon ku don sa rigar kare yawanci yana farawa tare da gabatar da shi a cikin gida tare da magani don samar da kyakkyawar ƙungiya!Yana iya ɗaukar ƴan ƙoƙarce-ƙoƙarce don daidaitawa da jin sanye da rigar dumi kuma wasu ƴan yara ƙila ba sa son tafiya cikin tufa a karon farko da suka gwada shi.Yin amfani da magunguna don ƙarfafa su don ɗaukar ƴan matakai kuma a hankali aiki har zuwa nesa mai nisa na iya taimakawa!
Ee, muna yin suttura na al'ada don yara, mata da maza kuma.Za mu iya al'ada sweaters daidai da kare.